Thực hiện VB số 228/CAH ngày 04/4/2024 của công an huyện Bình Gia về việc phối hợp thực hiện Chỉ thị số 31/CT-TTg về tăng cường công tác đảm bảo trật tự , an toàn giao thông cho học sinh trong tình
⭐️⭐️Ngày 13/6/2024, một sự kiện quan trọng đã diễn ra tại xã Tân Văn, đánh dấu sự ra đời của Chi đoàn Công an xã Tân Văn.
Thực hiện kế hoạch huấn luyện Dân quân năm 2024. Sáng nay, ngày 10/6/2024, Ban Tổ chức huấn luyện Dân quân xã Tân Văn, huyện Bình Gia, tỉnh Lạng Sơn tổ chức khai mạc huấn luyện Dân quân năm 2024.
Hưởng ứng tháng An toàn giao thông, đẩy mạnh phong trào Cổng trường an toàn, và phòng chống bạo lực học đường trong nhà trường.
Chiều ngày 10/02/2022 Đoàn Thanh Niên xã Tân Văn phối hợp với HĐNVQS xã tổ chức thực hiện Gặp Mặt động viên cho 11 thanh niên lên đường nhập ngũ năm 2022 và trao những xu